மேற்கே செல்லும் விமானங்கள் – 2

வணக்கம் பிரெண்ட்ஸ்,

மேற்கே செல்லும் விமானங்கள் முதல் பதிவு உங்களைக் கவர்ந்திருக்கும் என்று நம்புகிறேன்.

தப்பு செய்ய வாய்ப்பு கிடைக்காதவர்கள் நல்லவர்கள் என்று சொல்லிவிட முடியாது. தப்பு செய்ய வாய்ப்பு கிடைத்தும் தைரியம் இன்மையால் தப்பு செய்யாதவர்களை நல்லவர்கள் என்று சொல்லிவிட முடியாது. இன்றைய பதிவில் நமது கதாநாயகன் ராஜகோபாலுக்கு சந்தர்ப்பம் கிடைத்தும் அவன் நல்லவனாக இருக்கிறானா தெரிந்துக் கொள்ள  இரண்டாம் பதிவு உங்களுக்காக

 

அன்புடன்,

தமிழ் மதுரா

1 thought on “மேற்கே செல்லும் விமானங்கள் – 2”

  1. True words,opportunity kidaikathavanga than mostly olukama irukanga.story is going very smoothly like a river.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Related Post

மீனாக்ஷி பஞ்சரத்தினம்மீனாக்ஷி பஞ்சரத்தினம்

    ஸ்ரீ மீனாக்ஷி பஞ்சரத்னம் : உதயத்பானு ஸஹஸ்ரகோடி ஸத்ருசாம் கேயூர ஹாரோஜ்வலாம் பிம்போஷ்டீம் ஸ்மிததந்த பங்திருசிராம் பீதாம்பரா லங்க்ருதாம் விஷ்ணு ப்ரஹ்ம ஸுரேந்த்ர ஸேவிதபதாம் தத்வ ஸ்வரூபாம் சிவாம் மீனாக்ஷீம் ப்ரணதோஷ்மி ஸந்ததமஹம் காருண்ய வாராம் நிதிம் முக்தாஹார

ஹஷாஸ்ரீயின் “மனதை மாற்றிவிட்டாய்” – 12ஹஷாஸ்ரீயின் “மனதை மாற்றிவிட்டாய்” – 12

12 – மனதை மாற்றிவிட்டாய் சிறிது நேரத்தில் ஆபீஸ் கிளம்பி ரெடியாக சாப்பிட வந்தவன் அம்மா அப்பாவிடம், இந்த சம்பந்தத்தை பற்றி கூறினான். அவர்களுக்கு முதலில் ஆச்சரியமா அதிர்ச்சியா என பிரிக்கமுடியாத கலவையான உணர்வு. பின்பு முதலில் தெளிந்தவர் சந்திரசேகர் தான்.