சித்ராங்கதா – 10

Chitrangatha – 10

10 thoughts on “சித்ராங்கதா – 10”

  1. hi mam,sarayu pavam.anukundu enna annan?male child kku certain age vara than amma thevai.anal girl kku she needs her mother in every aspect of her life.jijnu kku evvalvo pasama, evenga endu per meethum?thank you for your update&reply.waiting for your upate.no problem in waiting for you&our sarayu,jijnu,venki

    1. Thanks Devi. Sarayuvoda nilai. Sila samayam sila vishayangal namma kaila illai. Aana namma Sarayu meenduviduvaalnu enakku nambikai irukku.

  2. feeling so sad for Sarayu…!! I’m feeling like ‘உன் கண்னில் நீர் வழிந்தால்’… hope she’ll be alright soon… 🙁 🙁 🙁

    1. Thanks Porselvi. Don’t worry Sarayu seekkiram sariyayiduvaa. Innaiku update padicha ungalukke theriyum.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Related Post

ஓகே என் கள்வனின் மடியில் – 2ஓகே என் கள்வனின் மடியில் – 2

ஹாய் பிரெண்ட்ஸ், முதல் பகுதிக்கு நீங்கள் அளித்த வரவேற்புக்கு மிகவும் நன்றி. கேட் உங்கள் மனத்தைக் கவர்ந்துவிட்டாள் என்று தெரிகிறது. இன்று இரண்டாம் பகுதி. கேட்டின் தொழில் பற்றி அறிந்த நாம் இன்று பார்க்கப் போவது அவளது மற்றொரு முகத்தை. ‘லவ்

காயத்திரியின் ‘தேன்மொழி’ – 13காயத்திரியின் ‘தேன்மொழி’ – 13

பாகம் 13 அப்சரா எப்படி இந்த மேட்டரை அப்பாகிட்ட சொல்லப்போகுற இன்னைக்கே எப்படியாச்சும் சொல்லனும் .அப்பா வேற நேத்து நைட்டு அப்சரா படிச்சு முடிச்சுட்ட தம்பியும் ஸ்கூல் முடிச்சுட்டான் இப்போ சட்டம் படிக்கனும்னு ஆசைப்படறான் ஸோ லாவ் காலேஜ்ல சேர்க்க போறேன்

ஒகே என் கள்வனின் மடியில் – 12ஒகே என் கள்வனின் மடியில் – 12

ஹாய் பிரெண்ட்ஸ், போன பகுதிக்கு பின்னூட்டம் இட்ட தோழிகள் அனைவருக்கும் மனமார்ந்த நன்றிகள். இன்றைய பகுதி காதம்பரியின் பதில் மற்றும் அவர்கள் அண்மை பற்றியது… படித்துவிட்டு உங்களது கருத்துக்களைப் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள். ஒகே என் கள்வனின் மடியில் – 12 அன்புடன்,