சித்ராங்கதா – 9

Chitrangatha – 9

4 thoughts on “சித்ராங்கதா – 9”

 1. hi mam,enakku mandai vedikkuthu,first hero jijnu thana?appo second hero sarayu voda hubby thanae.weekly twice update pottingana en mandai thappikum,ellana mandaikkulla prandikittu irukkum,verae ethovo illa,intha story than.”ariyatha vayasu puriyatha manasu “.-marupadiyum antha vayasulla iruntha manasukkku poga mudiyathu ,male,female difference theiyatha vayasu.i am recollecting my school days while reading. i like very much sarayu,kundus part.thank you for your update.eagerly waiting for jijnu,sarayu,anukundu

  1. ஹாய் தேவி,

   சரயுவை ரசித்ததுக்கு நன்றி. இவங்க ஹீரோ, இவங்க ஹீரோயின் அப்படின்னு மனசுல பிக்ஸ் செய்துக்காதிங்க. நதியோடு சேர்ந்து பயணம் செய்யும் படகைப் போல் சரயுவின் வாழக்கையில் பயணம் செய்வோம்.

   உங்க தலை வெடிக்கப் போகுதா? பெருமாளே என் மேல இப்படி ஒரு பழியா?

   அப்டேட் பத்தி – சில மிக முக்கியமான பர்சனல் வேலைகள் இருக்கு தேவி. அதனால் போஸ்ட்கள் தாமதமாகலாம். வேலைகள் முடிந்தவுடன் சீக்கிரம் அப்டேட் தருகிறேன்.

   அன்புடன்,
   தமிழ் மதுரா

 2. ரொம்ப இன்ட்ரெஸ்டா போகுது மேடம்… என்ன ஒண்ணு, சட்டுன்னு ‘தடா’ போட்டுடறீங்க..!! 🙂 🙂

  1. நன்றி பொற்செல்வி. நோ மேடம். அப்பறம் எங்க லெக்சரர் நினைவுக்கு வந்துடுறாங்க

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Related Post

Chitrangatha – 56Chitrangatha – 56

ஹலோ பிரெண்ட்ஸ், எப்படி இருக்கிங்க. இந்த முறை சிறு இடைவெளியில் உங்களை சந்திக்க வந்துட்டேன். உங்களது கமெண்ட்ஸ்க்கு நன்றி. போன பதிவுக்கு ஜிஷ்ணு மீதான  உங்களோட ஆதங்கத்தை கொட்டியிருந்திங்க. இந்தப் பதிவு அதற்கு பதில் சொல்லுமான்னு பார்க்கலாம். இனி பதிவுக்கு போகலாமா

காதல் வரம் யாசித்தேன் – 11காதல் வரம் யாசித்தேன் – 11

வணக்கம். தோழிகளுக்கு என் மனம் கனிந்த மகளிர் தின வாழ்த்துக்கள். சென்ற பதிவுக்கு பின்னூட்டம் இட்ட அனைவருக்கும் எனது நன்றிகள். இனி இன்றைய மகளிர் தின பதிவு. உங்களைக் கவரும் என்று எதிர்பார்க்கிறேன். உங்களது மற்ற கேள்விகள் அனைத்துக்கும் விடை இன்னும்

ஜெனிபர் அனுவின் “உனக்கென நான்!” – 24ஜெனிபர் அனுவின் “உனக்கென நான்!” – 24

உனக்கென நான் 24 பாட்டியின் முகத்தில் கோபம் இருந்தது அந்த கோபத்தின் காரணங்களாய் அரங்கேறிய சமபவங்கள் மாரியம்மாளின் மூளையில் சிதறி கிடந்தது. பார்வதி போஸின் தந்தைவழி முறைப்பெண் ஆனால் மாரியம்மாளுக்கோ தன் அண்ணன் பெண் சென்பகத்தை திருமணம் செய்து வைக்கும் ஆசையில்