சித்ராங்கதா – 9

Chitrangatha – 9

4 thoughts on “சித்ராங்கதா – 9”

 1. hi mam,enakku mandai vedikkuthu,first hero jijnu thana?appo second hero sarayu voda hubby thanae.weekly twice update pottingana en mandai thappikum,ellana mandaikkulla prandikittu irukkum,verae ethovo illa,intha story than.”ariyatha vayasu puriyatha manasu “.-marupadiyum antha vayasulla iruntha manasukkku poga mudiyathu ,male,female difference theiyatha vayasu.i am recollecting my school days while reading. i like very much sarayu,kundus part.thank you for your update.eagerly waiting for jijnu,sarayu,anukundu

  1. ஹாய் தேவி,

   சரயுவை ரசித்ததுக்கு நன்றி. இவங்க ஹீரோ, இவங்க ஹீரோயின் அப்படின்னு மனசுல பிக்ஸ் செய்துக்காதிங்க. நதியோடு சேர்ந்து பயணம் செய்யும் படகைப் போல் சரயுவின் வாழக்கையில் பயணம் செய்வோம்.

   உங்க தலை வெடிக்கப் போகுதா? பெருமாளே என் மேல இப்படி ஒரு பழியா?

   அப்டேட் பத்தி – சில மிக முக்கியமான பர்சனல் வேலைகள் இருக்கு தேவி. அதனால் போஸ்ட்கள் தாமதமாகலாம். வேலைகள் முடிந்தவுடன் சீக்கிரம் அப்டேட் தருகிறேன்.

   அன்புடன்,
   தமிழ் மதுரா

 2. ரொம்ப இன்ட்ரெஸ்டா போகுது மேடம்… என்ன ஒண்ணு, சட்டுன்னு ‘தடா’ போட்டுடறீங்க..!! 🙂 🙂

  1. நன்றி பொற்செல்வி. நோ மேடம். அப்பறம் எங்க லெக்சரர் நினைவுக்கு வந்துடுறாங்க

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Related Post

சுகமதியின் ‘இதயம் தழுவும் உறவே’ – 14 (Final episode)சுகமதியின் ‘இதயம் தழுவும் உறவே’ – 14 (Final episode)

இதயம் தழுவும் உறவே – 14   நாட்கள் மிகவும் வண்ணமயமாக கழிந்தது யசோதாவிற்கு. பிறந்த வீட்டினைப்பற்றி எந்த கவலையும் கொள்ள வேண்டிய அவசியமில்லை என்னும் நிலையே அவளுக்கு நிறைய பலத்தையும், நிறைவையும் தந்தது. கணவனின் அன்பைப்பற்றி சொல்லவே வேண்டாம், அனைத்திற்கும்

நிலவு ஒரு பெண்ணாகி – 14நிலவு ஒரு பெண்ணாகி – 14

வணக்கம் தோழமைகளே, போன பதிவுக்கு பின்னூட்டம் மற்றும் விருப்பம் தெரிவித்த   அனைவருக்கும் நன்றி. பழைய பாடல்களுக்கும் படங்களுக்கும் பெரும் வரவேற்பு இன்றும் இளைய சமுதாயத்திடம் இருக்கிறது என்று தெரிந்து கொண்டேன். இன்றைய பதிவு நீங்கள் கேட்ட கேள்விகளில் ஒன்று –

காதல் வரம் யாசித்தேன் – 10காதல் வரம் யாசித்தேன் – 10

வணக்கம், சென்ற பகுதிக்கு பின்னூட்டம் மற்றும் விருப்பம் தெரிவித்த அனைவருக்கும் என் மனமார்ந்த நன்றிகள். இனி இன்றைய பதிவு அன்புடன், தமிழ் மதுரா. Download WordPress ThemesDownload WordPress Themes FreeDownload Premium WordPress Themes FreeDownload WordPress Themes Freefree