சாரதா அவர்களின் பாண்டிசேரி பயணம்

நேரம் போதாமையால் சாரதா அவர்கள் பயண கட்டுரையை ஒலி வடிவில் வழங்கி இருக்கிறார்.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Related Post

வட நாடு முதல் வயிற்று வலி வரை!! – அர்ச்சனா நித்தியானந்தம்வட நாடு முதல் வயிற்று வலி வரை!! – அர்ச்சனா நித்தியானந்தம்

சுற்றுலா என்றாலே ஐந்து முதல் ஐம்பது வரை அனைவருக்குமே அலாதி ஆனந்தம் தான். அட்டவணை வாழ்க்கையிலிருந்து சிறிது நாட்கள் அத்துவானக் காட்டில் தொலைந்துவிட்டு வந்தாலும், ரீஸ்டார்ட் செய்த கணினியைப்போல உடலும், மனமும் உற்சாகம் கொள்கின்றன.  நான் பள்ளிப்படிப்பு பயின்ற காலங்களில், கோடை

கார்த்திகா அவர்களின் பயணங்கள் முடிவதில்லை கட்டுரைகார்த்திகா அவர்களின் பயணங்கள் முடிவதில்லை கட்டுரை

சுற்றுலா என்றால் எத்தனையோ அனுபவங்கள் இருக்கும். எனக்கு ஸ்கூலில் நான் போன டூர் தான் நினைவு வருது. படிக்கும்போது எங்க ஸ்கூலில் வேளாங்கண்ணி, தஞ்சாவூர், திருச்சி டூர் கூட்டிட்டு போனாங்க. நானும் என் பிரெண்டுகளும் ஒரு மாசம் முன்னாடியே பணம் கட்டிட்டு எப்படா

பயணங்கள் முடிவதில்லை போட்டிபயணங்கள் முடிவதில்லை போட்டி

💓”இது நினைவுகளின் திருவிழா!”💓 பொதுவா ஒரு டூரிஸ்ட் கைடோட வேலை என்னன்னு உங்களுக்கே தெரியும். அந்த இடத்தைப் பற்றிய கம்ப்ளீட் டேட்டா பேஸ்-அ நம்ம கிட்ட கொடுக்குறதும் இல்லாம.. கூகுளையே மிஞ்சுற ஒரு நடமாடும் மேப்-ஆ மாறி நம்மளோட ‘ஹாப்பி பேக்கேஜ்’-ஆ