ஸ்ரீ லக்ஷ்மி குபேர பூஜை

வணக்கம் தோழமைகளே,

எமது தளத்திற்கு சுதா பாலகுமாரன் அவர்கள் ‘ஸ்ரீ லக்ஷ்மி குபேர பூஜை’ பற்றிய முழு விபரங்களையும் வழங்கியுள்ளார். 

படித்துப் பார்த்து நீங்களும் பயனடையுங்கள் தோழமைகளே.

அன்புடன் 
தமிழ் மதுரா. 

 

Sri_Lakshmi_Kuberar_Pooja_and_Mantras_opt

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Related Post

KSM by Rosei Kajan – 23KSM by Rosei Kajan – 23

  அன்பு வாசகர்களே! அடுத்த பதிவு இதோ.. Download WordPress Themes FreeDownload Nulled WordPress ThemesPremium WordPress Themes DownloadDownload Premium WordPress Themes FreeZG93bmxvYWQgbHluZGEgY291cnNlIGZyZWU=download huawei firmwareDownload Nulled WordPress Themesdownload udemy paid course for free

பயண காவியம் – ஏஞ்சலின் டயானாபயண காவியம் – ஏஞ்சலின் டயானா

செப்டம்பர் மாதம் 2004ஆம் ஆண்டு நான் பதினொன்றாம் வகுப்பிற்காகப் புதிய பள்ளியில் சேர்ந்து இரண்டு மாதங்கள் ஆகியிருந்தது. சிறு வயதில் இருந்தே பள்ளியின் சார்பாக அழைத்துச் செல்லப்பட்ட எந்த சுற்றுலாவிற்கும் அதுவரை நான் சென்றிருந்ததில்லை. என் அப்பா அனுமதித்ததில்லை என்று சொன்னால்