காதல் வரம் யாசித்தேன் – 8

வணக்கம் பிரெண்ட்ஸ்,

சென்ற பகுதிக்கு பின்னூட்டம் இட்ட மற்றும் விருப்பம் தெரிவித்த அனைவருக்கும் மனமார்ந்த நன்றி. இனி இன்றைய பதிவு

அன்புடன்,

தமிழ் மதுரா

7 thoughts on “காதல் வரம் யாசித்தேன் – 8”

 1. oh then Ramanan is the guy from Canada who wanted to marry Meenu…
  Niranjana is a good character she wants to help kailash and Meenu…
  so meenuku oru mobile kooda vangi kudukama vaichurukka

 2. Ipo than meenu va pathi ninaika arambichan,athukulla villain entry poliye super ponga,inniyavathu meenu voda arumai puriyithanu parpom.

 3. எப்படிப்பா, இந்த ராஜி, மீனா/கைலாஷ் கல்யாணம் முடிஞ்சும் இன்னமுமா விசாரணை பண்ணிகிட்டுருக்காங்க…
  நாங்க சந்தேகப்பட்ட மாதிரியே அவங்களுக்கும், நிரஞ்சனாவுக்கும் எதோ சந்தேகம் வந்து இருக்கு….
  ரமணன் சரியான காதல் கிறுக்கனா இருப்பான் போல, கல்யாணம் ஆன பெண்ணை தேடி வர்றான் கூட்டிட்டு போக….
  மீனாவை விரும்பறோமோனு கைலாஷுக்கு வர்ற சந்தேகம் ஓக்கே, but why it should lead to this kind of conclusion – “கங்காவுக்கு நல்ல கணவனாக இல்லையா” …அவனுக்கு ஏன் அப்படி தோணுது…. ஏற்கனவே நிரஞ்சனாவை கல்யாணம் செய்துக்க சம்மதம் சொன்னவன்தானே, அப்படியே நிரஞ்சனாவை கல்யாணம் செய்துகிட்டிருந்தாலும் இதே மாதிரிதான் யோசிச்சிருப்பானா….. எப்படியும், இரண்டாவதா யாரை கல்யாணம் செய்துகிட்டிருந்தாலும் அவளோட இவன் ஒரு நார்மல் வாழ்க்கையை வாழ்ந்துதானே ஆகணும்…. அதெல்லாம் யோசிக்காமலா கல்யாணத்துக்கு சம்மதம் சொன்னான்….
  அப்புறம், இவனுக்கு ஆஃபீஸ் வாசலில் நிரஞ்சனாவை பார்த்ததும் வர்ற ஆச்சரியம் ஓக்கே, பட், அவளுக்கு ஏன் இவனைப் பார்த்ததும் அதிர்ச்சி…?!?!?

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Related Post

கபாடபுரம் – 26கபாடபுரம் – 26

26. சிகண்டியாசிரியர் மனக்கிளர்ச்சி   சிகண்டியாசிரியரிடம் இசையைப் பற்றிய பேச்சுக்களைப் பேசிக் கொண்டிருந்த போதே சாரகுமாரனுக்குக் கண்ணுக்கினியாளின் ஞாபகம் வந்தது. பழந்தீவுப் பயணத்தை எதிர்பாராதவிதமாக மேற்கொள்ள நேர்ந்திருந்ததனால் அவளை நீண்ட நாட்களாகச் சந்திக்க முடியாமற் போய்விட்டது. நகர்மங்கல விழாவுக்காகக் கபாடபுரம் வந்த

Chitrangatha – EpilogueChitrangatha – Epilogue

அன்புள்ள பங்காரம்ஸ், உங்களை ரொம்ப காக்க வைக்க விரும்பல. முதலில் எபிலாக்.  உங்க கூட பேசி ரொம்ப நாளாச்சு. எபிலாக் முடிஞ்சதும் பேசலாம். Chitrangatha – Epilogue சித்ராங்கதா இறுதிபகுதி உங்களுக்குப் பிடிச்சிருக்கா. எல்லா கதைகளுக்கும் செய்த மெனக்கெடலுக்கு கொஞ்சம் அதிகமாவே 

கணபதியின் ‘காதல் யுத்தம் ‘ – 9கணபதியின் ‘காதல் யுத்தம் ‘ – 9

அந்த டைரியால் மீண்டும் சிக்குண்டான் விஷ்ணு. பிரம்மாண்ட அரண்மனையின் முன் விஷ்ணுவும் காண்டீபனும் நிற்க.. “என்ன இந்திரா இந்த சிறியகதவு தாக்குபிடிக்குமா” – காண்டீபன். அமைதியாக இருந்தான் இந்திரவர்மன். “இந்திரா அந்த மங்கையின் நினைப்பு இன்னும் உன்னைவிட்டு அகலவில்லையோ” முற்றிலும் பார்த்தவன்