நிலவு ஒரு பெண்ணாகி – விரைவில்

NOP

38 thoughts on “நிலவு ஒரு பெண்ணாகி – விரைவில்”

 1. நிலவு ஒரு பெண்ணாகி
  விரைவில் வரும் வேளை
  நானும் வந்து கருத்திடுவேனே!

 2. விரைவில் பளிசிடட்டும் இப்பெண் நிலவு

 3. Hi Tamil,
  Vaanga, Vaanga – WELCOME !! Title azhaga irukku. Waiting eagerly for the story to open. BEST WISHES.

 4. dear Mathura

  nila pennai rasika avalodu kaathirukom. inda nila then kavithai paaduma……nilavu vandhu jannal vazhiye ettiparthuvittu nillamal poividuma……nilavuku kobam varuma neruppai eriuma….ennai nerungathe nu solluma….nilava vaa,,,,selllathe vaa.
  avaludan waiting ……..

 5. வாங்க தமிழ்,

  ரொம்ப ஆவலோடு எதிர்பார்த்திருந்தேன்.மிக்க மகிழ்ச்சி.
  நிலவு ஒரு பெண்ணாகி உலவுகின்ற அழகோ என்ற பாடல் இப்போ மனதில் வந்து போகுது.

  இந்த கதையும் படிப்பவர் மனதை அகலாதிருக்க வாழ்த்துக்கள்.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Related Post

வடுவூர் K. துரைசாமி ஐயங்கார் எழுதிய “திவான் லொடபட சிங் பகதூர்” – 02வடுவூர் K. துரைசாமி ஐயங்கார் எழுதிய “திவான் லொடபட சிங் பகதூர்” – 02

அவன் ஒரு தாசில்தாரிடம் சமயற்காரனாய் இருந்தவன் என்பது முன்னரே கூறப்பட்டதல்லவா, அந்தத் தாசில்தார் அதற்குஒரு வருஷ காலத்திற்குமுன் ஒரு மாதகாலம் ரஜா எடுத்துக்கொண்டு தமது சொந்த ஊராகிய மைசூருக்குப் போயிருந்தார். அப்போது அந்த சமயற்காரனும் அவருடன் கூட மைசூருக்குப் போயிருந் தான்.

கபாடபுரம் – 23கபாடபுரம் – 23

23. கொடுந்தீவுக் கொலைமறவர்   அப்போது தாங்கள் கரையிறங்கப் போகும் தீவு – கொடுந்தீவு என்பதையும், அங்கு வாழும் உலகத் தொடர்பில்லாத விநோதமான இனத்தைச் சேர்ந்த கொலை மறவர்கள், தங்களுடைய வழிபடு தெய்வமாகக் கருதும் ஒரு பாறைக்கு நரபலியிடும் வழக்கமுடையவர்கள் என்பதும்

ஜெனிபர் அனுவின் “உனக்கென நான்!” – 01ஜெனிபர் அனுவின் “உனக்கென நான்!” – 01

ஜெனிபர் அனுவின் “உனக்கென நான்!” ஜெனிபர் அனு அவர்கள் “உனக்கென நான்” எனும் ஒரு அழகான காதல் கதையுடன் உங்களைச் சந்திக்க வந்திருக்கிறார்.  ஓய்வு பெற்ற இராணுவ வீரர் போஸ் – பார்வதி தம்பதிகளின் மகள் அன்பரசி. காதல் தோல்வியால் திருமணத்திற்கு